Game da Mu

Masana'antar mu

An kafa shi a cikin 2007, Fata QianSin kamfani ne na samarwa wanda ke haɗa R&D, samarwa da tallace-tallace.Yana cikin Houjie, Dongguan, China, wanda aka sani da masana'anta na duniya.Fatan Qiansin ya ƙware wajen kera kowane irin fata, Manyan samfuranmu sun haɗa daVegan fata, sake fa'ida fata, PU, ​​PVC fata, kyalkyali masana'anta da fata microfiber da sauran gaye albarkatun kasa.tare da USDA da takardar shaidar GRS.Mu neUSDA, GRS, ISO9001, ISO14001, IATF16949:2016, BSCI, SMETA -tabbataccenManufacturer fata a China.Muna samar da OEM/ODM.Haɗu da ƙa'idar Turai da Amurka kuma ku wuce gwajin aminci.

Dukan masana'anta suna da kayan aiki na ci gaba, injiniyoyi masu ƙwararru, ƙwararrun ƙungiyar aiki, da daidaitaccen tsarin aiki don tabbatar da ingancin samfur da ingantaccen samarwa.Ma'aikatarmu ta himmatu wajen kiyaye lafiyar muhalli, ta amfani da hanyoyin samar da dorewa.

masana'anta6
masana'anta2
masana'anta7
masana'anta4
masana'anta3

Kamfaninmu

Mun kasance ko da yaushe aka adhering zuwa "mutunta, muhalli kariya, bidi'a, m" kasuwanci falsafar, Muna da ƙwararrun zanen kaya da masana'antu ma'aikata don tabbatar da cewa kowane samfurin ne na musamman, tare da high quality da kuma ji na fashion.Tsarin ƙira yana ci gaba da tafiya tare da Times.Za mu ci gaba da haɓaka sabbin sabbin nau'ikan fata masu ƙalubale.

Idan kuna neman cikakken kewayon, inganci, bayarwa da sauri, masu samar da tushen fata masu tsada, kawai zaɓi mu!

1. Cikakken kewayon: rufe 90% na samfuran fata a kasuwa.

2. Ƙimar inganci: daidaitaccen samarwa da tsarin dubawa don tabbatar da cewa kowane yanki na masana'anta ya cancanci.

3. Babban farashin aiki: tare da salo iri ɗaya da ingancin samfurori iri ɗaya, farashin yana ƙasa da aminci.

Takaddar Mu

 

Dongguan QianSin Fata Co., Ltd jagora ne a kasuwannin fata na fata tare da USDA da takardar shaidar GRS.Mu neUSDA, GRS, ISO9001, ISO14001, IATF16949:2016, BSCI, SMETA -tabbataccenMai kera fata a China.Kayayyakinmu sun wuce gwaje-gwaje daban-daban.Shawarar California 65, REACH, AZO KYAUTA, BABU DMF, BABU VOC.

Muna da shekaru 20 masana'antu gwaninta da kuma samar da OEM / ODM.Haɗu da ƙa'idodin Turai da Amurka kuma ku wuce gwajin aminci.

A cikin kalma ɗaya, tare da al'adun kasuwanci na "abokin ciniki na farko, Ciniki da Sabuntawa", kamfaninmu koyaushe yana ba da mafi kyawun sabis ga kowane abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya.

 

 

6.Takardarmu6

FA'IDA

inganci da aminci abin dogaro ne, da fatan za a ji kyauta don siye

H88f0b0cb670349beb28be02bc65ad89bC
H1252a511316745c0af049c7321bb8c866

Zane

Karɓi ƙira na musamman

H8dfddbef128f4e428837a5e32dd37d4fL
H400ef8746161425f988693b57bcec9edU

inganci

ci-gaba ingancin monitoring tsarin m samar da tsari

Hf97e7aea8a3f43ec960158b84e418b49A
Hfec9da742cdb4a9da603ed1b1623f3cf2

Farashin

Farashin farashi mai yawa

He11bb9f86b864cf1a9600b80a1b47eebr
H290ffd871fb2461399ab52affbb0fda5y

Tawaga

kwararrun injiniyoyi

ƙwararrun ƙungiyar aiki

H88f0b0cb670349beb28be02bc65ad89bC

Sabis ɗinmu

Kwarewar masana'antu kusan shekaru 20 da ƙwarewar da ba ta dace ba:
1. Za a amsa tambayoyinku don samfuranmu da farashinmu da sauri.Kwararrun ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace masu ƙwarewa za su amsa duk tambayoyinku da ƙwarewa.
2. Samfurin (idan samfurin kayan aiki ne kawai, ana iya aika shi a cikin kwanakin aiki na 2-3. Idan samfurin ya dace da ƙirar abokin ciniki, zai ɗauki kwanakin aiki 5-7).
3. Maraba da OEM.Ƙwararrun bincikenmu da ƙungiyar ci gaba za su taimake ku.
4. Alakar kasuwancin ku da mu za ta kasance sirri.
5. Samar da akwatunan waje idan an buƙata.Domin mun ƙware a cikin samar da Fata Fabric, amma kuma abokin tarayya.
6. Kyakkyawan sabis na tallace-tallace, idan kuna da wasu tambayoyi, don Allah jin daɗin tuntuɓar mu.Ana maraba da oda mai yawa.Kuma za mu yi farin cikin ba ku mafi kyawun rangwamen farashi dangane da adadin odar ku

Muna da manyan ƙwararrun ma'aikata, ingantaccen samarwa,

ingantattun wurare masu tallafawa da ƙananan farashin aiki.

OEM da ODM suna maraba, za mu bi tsarin ku da kare shi.

Gina tsarin mafarkinku, nuna salon rayuwar ku.