Fatan Cork
Ganyen fata
Cork masana'anta yana da dorewa kamar fata, yana da ingancin taɓawa iri ɗaya. Ya fito ne daga haushin itacen oak. Saboda haka yana da shuka tushen fata, ba ya cutar da dabba.
HALITTA
Ana yin shi daga haushin itacen oak, sannan a haɗe shi zuwa goyan baya (auduga, lilin, ko PU goyon baya)
Mai laushi
Fata na Cork, duk da fitowa daga bishiya, abu ne mai laushi sosai.
Haske
Fatan Cork a zahiri yana da haske sosai godiya ga tsarin ethereal. Fiye da kashi 50% na ƙarar sa iska ne.
Fabric mai launi
Mafi Dorewa Fabric
Yaduwar Cork yana fitowa daga haushin itacen oak. Ba a yanke bishiyoyin ƙorafi a cikin aikin girbi. Bawon kawai ake cirewa daga itacen oak, kuma yana sake haɓaka kowace shekara 8 ko 9. Da'irar mu'ujiza ce.
MAI DOrewa
Itacen itacen oak yana sake gina kansa a kowace shekara 9 wanda ke nufin fata na kwalabe babban misali ne na abu mai dorewa.
ZA'A SAKE YIWA
Ana iya sake yin amfani da duk ƙugiya gaba ɗaya, kuma bayan amfani da shi na farko, ana iya niƙa shi guntu-guntu don amfani da shi don yin sabbin abubuwa.
MUSAMMAN
Na musamman, godiya ga tsarin sa na musamman, za ku iya tabbata cewa babu guda biyu na kwalabe da za su kasance iri ɗaya.
Nau'in Cork Fabric
Fabric na Da'a
Cork masana'anta kyauta ce daga yanayi, kyauta ga masu son masana'anta. Kyauta ga waɗanda suka damu da yanayi, suna kula da makomar gaba, har ila yau game da sababbin abubuwa ne.
JI NA MUSAMMAN
Fatan Cork gaba ɗaya ba ta da zalunci, ba ta cutar da dabbobin da za su canza ku daga fatan dabba kai tsaye.
MAI JUYAR HAWAYE
Tsare-tsare-Babu buƙatar damuwa game da maɓallan ku suna zazzage shi.
TSUBA MAI TSORO
Yana da juriya da tabo. Kuna iya sauƙin tsaftacewa kuma ku wanke shi kawai da ruwa da sabulu.
Buga Fabric Cork
Eco Friendly Textiles
Muna yin cikakken amfani da kowane yanki na kwalabe daga Portugal, babu wani sharar gida yayin samarwa. Har ma da niƙa kwalaba an yi amfani da shi azaman taki.
DURIYA
Kun riga kun ga cewa wannan abu ne mai ƙarfi sosai. NASA na amfani da kwalabe don kare wasu rokoki daga matsanancin zafi
HYPOALLERGENIC
Cork baya tsotse ƙura don haka mutanen da ke fama da amosanin gabbai da asma za su iya amfani da ita ba tare da wata matsala ba.
SAURAN ƙonawa
Cork yana jinkirin ƙonewa, shi ya sa yake zama kariya ga bishiyoyin itacen oak a Portugal.
Rainbow Cork Fabric
Fabric mai lalacewa
Tun da muna amfani da masana'anta na tushen shuka da goyan baya, masana'anta na ƙwanƙwasa za a iya lalata su ta yanayi cikin sauƙi da sauri. Babu sharar datti na filastik.Akwai ƙarancin tasiri ga muhalli.
INSULATING
Ƙarfafawar Cork zuwa girgiza, zafi, da sauti yana da ƙasa sosai.
ELASTIC
Godiya ga kasancewar iska a cikinta, abu ne mai ƙarfi sosai. Wannan shi ne wani dalilin da ya sa yana da kyau masana'anta yin jakunkuna daga.
LAunuka
Yana yiwuwa a sami abin toshe kwalaba a cikin launuka daban-daban da alamu.
Kayan Cork Quilted
Sana'ar zamani + kayan halitta
Ana yin alamu na musamman ta hanyar matakai daban-daban don dacewa da samfurori daban-daban, kuma tasirin musamman zai sa idanunku su haskaka
Splicing
Akwai saƙa na hannu da sakan inji
Laser
Laser kowane nau'in siffofi da kuke so
Silk allon
Laser kowane nau'in siffofi da kuke so
muna ba da tallafi daban-daban na goyan baya.











